Asibitin kayan aikin sifiri ba tare da kulawa ba shimfida mai motsa jiki mai sarrafa kansa
Ku tafi da ayyukan mu
Muna ba da cikakken kewayon kayan aikin-hydraulic da masu aikin lantarki-hydraulic don aikace-aikacen da ke haɗa madaidaicin motsi a cikin tsabtace muhalli. Manyan mafita don daidaita tsayin tsayi, daidaitawar baya, trendelenburg / anti-trendelenburg da ƙari. Shekaru 50, masu yin aikinmu don aikace -aikacen likita sun tabbatar da ingancin su a cikin kayan aikin likitanci na manyan masana'antun duniya. Wannan ya sa Power-Packer ya zama jagorar masana'antu a cikin madaidaitan hanyoyin sarrafa motsi.
Ta'aziyya da aminci na haƙuri suna da mahimmanci yayin sufuri. Kuma ma'aikatan kiwon lafiya suna dogaro da kayan aikin da ke yin ba daidai ba kowane lokaci. Power Packer's Stretcher Actuator koyaushe yana kan kira kuma yana shirye don yin. Wannan abin dogaro, mai sarrafa kansa mai sarrafa kansa na musamman an tsara shi musamman don amfani a cikin shimfidawa da trolleys, da fasalullurar jagora don ɗaukar nauyin babban gefe. Wannan yana nufin cewa ba a buƙatar ƙarin aiki ko tsarin tallafi a cikin shimfiɗa ko ƙirar gurney, wanda zai iya rage yawan kuɗaɗen ƙira. Don samar da mafi kyawun aiki, ana haɗa famfo, silinda, bawuloli da tafki a cikin ƙaramin yanki, na kyauta. Power-Packer's Stretcher Actuator yana da sauƙin shigarwa da ginawa don tsawon rayuwa.

Siffar Actuator Feature
Zane-kulawa zane
Shuru, santsi aiki
Ingantaccen aiki da ta'aziyyar mai aiki
Mai sauri, lokacin da aka tsara
Rage kayan aikin kayan aiki gabaɗaya da ƙimar-mallaka ga masu amfani da ƙarshen
Ba ya buƙatar tushen tushen waje

Bayani dalla -dalla
Tsawon bugun jini: | 235 mm (9.3 ") | 330 mm (13.0 ") |
Tsawon rufewa tsakanin wuraren hawa: | 285 mm (11.2 ") | 349 mm (13.7 ") |
Matsakaicin ƙarfin turawa mai ƙarfi: | 4.5 kN (1,000 lbs.) | 4.5 kN (1,000 lbs.) |
Matsakaicin a tsaye load: | 8 kN (1,798 lbs.) | 8 kN (1,798 lbs.) |
Matsakaicin famfo na bugun jini har zuwa tsawon tsayi: | 14 | 20 |
Matsakaicin madaidaiciyar juzu'i akan mai jujjuyawa: | 290 Nm (214 ft.-lbs.) | 290 Nm (214 ft.-lbs.) |
Lokacin saukarwa: | 3-6 sec | 4-8 sec |
Silinda mai aiki ɗaya | ||
Ikon saukowa: bawul mai sarrafa kwarara | ||
Bawul ɗin matsin lamba: an shigar |
Aikace -aikacen Mai kunnawa
MAI AMFANI
HAKURIN HAKURI
AIKIN DA AKE NUFI






Saukewa
Me yasa za ku zaɓi Mai ɗaukar nauyi
Mafi kyawun aikace-aikace
Kula da aminci, mafi kyawun mai aiki da ta'aziyyar haƙuri
Babban matakan inganci IATF 16949
Amintaccen aiki a cikin tsaftataccen yanayi
Sawun ƙera ƙasan duniya
Kwarewar ƙira da injiniya
